DT: 5.4 x 15m, CN 70m2, chỉ 9.5 tỷ TL có ngay nhà HXH 3 tầng tại Trường Chinh, P14, TB, HCM
Chủ thiện chí bán nhà 3 tầng hẻm xe hơi 5m tại đường Trường…
9.5 9.8 Tỷ
461 đến 480 trên 3383 Bất động sản quận Tân Bình ✅ Bán nhà Mặt tiền Tân Bình kinh doanh ⚡ Hẻm xe hơi ⚡ Bán khách sạn ⚡ Tòa nhà Building ⚡ Villa Biệt Thự quận Tân Bình gần nhà Ga T3, Tuyến Metro, Sân bay Tân Sơn Nhất ⚡ Khu K300, K200 ⚡ Bàu Cát mới nhất
9.5 9.8 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Chính chủ thiện chí bán 1 căn nhà cực tốt nằm tại đường Thiên…
10.1 10.6 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Chủ thiện chí bán nhà 2 tầng hẻm xe hơi đường Đồng Đen, Phường…
8.2 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Nhanh tay sở hữu căn nhà 3 tầng hẻm xe hơi 5m tại Đường…
8.8 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Vị trí: Hẻm xe hơi đường Phạm Văn Hai, P.5, Tân Bình. Khu vực…
10.0 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Đơn giá gây sốc: Chỉ 117tr/m² cho đất thổ cư Tân Bình (Khu vực…
8.4 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
Diện tích: 3 X 9.5m, nở hậu đều 5m (Công nhận 36m²). Hiện trạng:…
5.8 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Hà
– Gia đình cần bán gấp nhà ở hẻm xe hơi 6m, xe hơi…
10.7 Tỷ
📰 Đăng bởi Kim Kim
– Chính chủ gửi bán gấp nhà mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Thái…
14.2 Tỷ
📰 Đăng bởi Kim Kim
Vị trí đẹp nhất khu Bàu Cát – Nguyễn Hồng Đào, Phù hợp xây…
13.5 Tỷ
📰 Đăng bởi Ngọc Hân, Bán Nhà Đường Nguyễn Hồng Đào Tân Bình
– CHỈ 7.680 TỶ – NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ XÂY Ở VỪA MỚI XÂY…
7.6 Tỷ
📰 Đăng bởi Kim Kim
Chính chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14,…
9.5 10.0 Tỷ
📰 Đăng bởi Mr. Huy Hoàng
– Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nhà mặt tiền kinh doanh đường…
14.5 Tỷ
📰 Đăng bởi Kim Kim
– Chính chủ bán nhà HXH 10m đường Nguyễn Phúc Chu, P15, Q Tân…
13.4 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Phát
Chính chủ cần bán nhà Trần Thánh Tông p.15, TB Nhà mới ở liền…
4.5 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Phát
Nằm trong khu toàn nhà cao tầng, biệt thự sang trọng. Dân trí và…
13.5 Tỷ
📰 Đăng bởi Ngọc Hân, Bán Nhà Đường Nhất Chi Mai Tân Bình
Vị trí đẹp kế bên khu Bàu Cát, cách Ngã Tư Bảy Hiền chỉ…
9.3 Tỷ
📰 Đăng bởi Ngọc Hân, Bán Nhà Đường Trường Chinh Tân Bình
*Tính ra chỉ 117tr/m2, giá rẻ nhất khu vực *Vị trí đẹp, hẻm an…
8.4 Tỷ
📰 Đăng bởi Minh Nên
– Hàng hiếm giá rẻ tại khu ga T3, vị trí đẹp hẻm 8m…
19.5 Tỷ
📰 Đăng bởi Mr. Hào Sữa, Hào Sữa
10.2 Tỷ
📰 Đăng bởi Hoàng Phát